Home

HOME I

Monday, October 4, 2010

NYUMBA INAUZWA KUNDUCHI BLOCK F

TANGAZO:NYUMBA INAUZWA KUNDUCHI BLOCK F
SEHEMU YA MBELE KUSHOTO.

NYUMBA INAUZWA KUNDUCHI BLOCK F.INA HATI HALALI ILIYOSAJILIWA NA WIZARA YA ARDHI.INA VYUMBA VITATU VYA KULALA NA KIMOJA CHA MASTER.INA UMEME WA TANESCO,INA MAJI YA DAWASCO,INA KISIMA CHA AKIBA CHENYE UWEZO WA KUHIFADHI MAJI LITA 40 ELFU NA MATENKI YA AKIBA 2 YA JUMLA YA LITA 6000.

TILES ZIMEWEKWA NYUMBA YOTE,MAKABATI KATIKA VYUMBA VYA KULALA,MAKABATI YA JIKONI,INA STOO 2 NA VYOO VYA JUMUIA 2.MBELE INA GARDEN YA MAUA,NYUMA INA GARDEN YA MATUNDA.IMEZUNGUSHIWA FENSI YENYE MIKUKI KWA AJILI YA ULINZI.IMEWEKWA PEVIN BLOCK NYUMBA NZIMA.INA AC SEBULENI NA MASTER BEDROOM,INA HEATER KUCHEMSHA MAJI KATIKA BAFU ZOTE.

MAWASILIANO PIGA NAMBA 0655303997 KWA WANUNUZI
 
SEHEMU YA MBELE KULIA
SEHEMU YA GARDEN YA MBELE
SEHEMU YA CHUMBA CHA KULALA
KITCHEN
SEHEMU YA CHOONI
SEHEMU YA SEBULE
VARANDA YA NYUMA
SEHEMU YA UBAVUNI

 

1 comment: